മൊഗ്രാൽ പുത്തൂർ കിണറ്റിൽ വീണ് മരിച്ചയാളെ തിരിച്ചറിഞ്ഞു

0
201

മൊഗ്രാൽ പുത്തൂർ (www.mediavisionnews.in): ഞായറാഴ്ച രാവിലെ മൊഗ്രാൽ പുത്തൂർ ദേശീയ പാതക്ക് സമീപമുള്ള കിണറിൽ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ ആളെ തിരിച്ചറിഞ്ഞു. കർണ്ണാടക വിട്ട്ള സ്വദേശി കാർത്തിക് (30) ന്റെതാണ് മൃതദേഹമെന്ന് തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെ കാസറഗോഡ് ടൗൺ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലെത്തിയ ബന്ധുക്കൾ ജനറൽ ആശുപത്രി മോർച്ചറിയിലെത്തിയാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്.

കർണാടക വൈദ്യുതി ബോർഡിൽ അസിസ്റ്റന്റ് എൻജിനീയർ ആണ് കാർത്തിക്. സ്ഥിരമായി ഈ കിണറിൽ നിന്നും മോട്ടോർ പമ്പ് ഉപയോഗിച്ച് വെള്ളമെടുത്തിരുന്ന സമീപത്ത വീട്ടുകാർ വെള്ളത്തിന് രുചി വ്യത്യാസം ശ്രദ്ധയിൽ പെട്ടതോടെ കിണർ പരിശോധിക്കാൻ വന്നപ്പോഴാണ് മൃതദേഹം കണ്ടത്. കിണറിന് സമീപത്ത് നിന്നും കർണ്ണാടക രജിസ്റ്റ്രേഷനിലുള്ള ബൈക്കും കണ്ടെത്തിയിരുന്നു. ആത്മഹത്യായാണെന്ന് സംശയിക്കുന്നു. മൃതദേഹം പോസ്റ്റ്മോർട്ടത്തിന് ശേഷം ബന്ധുക്കൾക്ക് വിട്ട് കൊടുക്കും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here