പോലീസ്-ഗുണ്ടാ-സി.പി.എം കൂട്ട്‌കെട്ടിനെതിരെ യൂത്ത് ലീഗ് ജനകീയ വിചാരണ സംഘടിപ്പിച്ചു

0
239

മഞ്ചേശ്വരം (www.mediavisionnews.in): സംസ്ഥാനത്ത് നിലനില്‍ക്കുന്ന പോലീസ്-ഗുണ്ടാ-സി പി എം കൂട്ടുക്കെട്ടിനെതിരെ മുസ്ലിം യൂത്ത് ലീഗ് സംസ്ഥാന വ്യാപകമായി നടത്തുന്ന പ്രക്ഷോഭ പരിപാടികളുടെ ഭാഗമായി മഞ്ചേശ്വരം നിയോജക മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ മഞ്ചേശ്വരം പോലീസ് സ്റ്റേഷന് മുമ്പിൽ ജനകീയ വിചാരണ നടത്തുകയും, കുറ്റപത്രം വായിക്കുകയും ചെയ്തു.

ജനകീയ വിചാരണ യൂത്ത് ലീഗ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി എ.കെ.എം അഷ്‌റഫ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. മണ്ഡലം വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ടി.ഡി അബ്ദുൽ ഖാദർ അദ്യക്ഷത വഹിച്ചു, ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി റഹ്മാൻ ഗോൾഡൻ സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. ജില്ലാ വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് അസീസ് കളത്തൂർ കുറ്റപത്രം വായിച്ചു.

ജില്ലാ ട്രഷറർ യൂസഫ് ഉളുവാർ, അസീസ് ഹാജി, സെഡ്.എ കയ്യാർ, മുക്താർ ഉദ്യാവരം,ഉമ്മർ ബൈൻകിമൂല, ഹമീദ് ബായാർ, റഫീഖ് കണ്ണൂർ, ഹാരിസ് പാവൂർ, മുഹമ്മദ് കുഞ്ഞി ഉളുവാർ, നാസിർ ഇടിയ, റഫീഖ് ഐ.എം.ആർ, സിറാജ് മാസ്റ്റർ, സുബൈർ മാസ്റ്റർ, ഖലീൽ ചിപ്പാർ, ഇർഷാദ് മള്ളങ്കൈ, മജീദ് പച്ചമ്പള, സിദ്ദീഖ് മഞ്ചേശ്വരം, അബ്ദുല്ല ഹൊസങ്കടി, അബ്ദുല്ല കാജാ, മുസ്തഫ ഉദ്യാവർ, ബഷീർ മൊഗർ ബി.എം മുസ്തഫ, അബ്ദുല്ല ഗുഡ്ഡെഗിരി, റസാഖ് അചക്കര, അസീസ് കളായി, സിദീഖ് ദണ്ഡഗോളി, താഹിർ ബി.ഐ ഉപ്പള, നിസാർ ബായാർ, റഹീം പള്ളം തുടങ്ങിയവർ സംബന്ധിച്ചു. കെ.എം അബ്ബാസ് നന്ദി പറഞ്ഞു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here