ഐഫോൺ 13ന് ആമസോണിൽ 13090 രൂപയുടെ കിഴിവ്

0
443

പ്രമുഖ ഓൺലൈൻ ഷോപ്പിങ് സൈറ്റായ ആമസോണിൽ സമ്മർ സെയിൽ 2022ന്  തുടക്കമായി. പ്രമുഖ ബ്രാൻഡിലെ സ്മാർട്ട് ഫോണുകൾക്ക് വൻ കഴിവാണ് ആമസോൺ നൽകുന്നത്. ആപ്പിൾ ഐഫോൺ 13 ന് മനംമയക്കുന്ന ഓഫർ ആമസോൺ മുന്നോട്ടുവെക്കുന്നു. അടിസ്ഥാന 128 ജിബി മോഡലിന് ആമസോണിൽ 66,900 രൂപ മാത്രമാണ് വില. ഇതേ മോഡൽ ആപ്പിൾ ഇന്ത്യ ഇ-സ്റ്റോറിൽ 79,990 രൂപയ്ക്കാണ് വിൽക്കുന്നത്. അതുപോലെ, 256GB സ്റ്റോറേജ് ഓപ്ഷനുള്ള ഐഫോൺ 13ന് 89,900 രൂപയ്ക്ക് പകരം 79,490 രൂപയ്ക്ക് ആമസോണിൽ ലഭ്യമാണ്. 512 ജിബി സ്റ്റോറേജ് ഓപ്ഷനുള്ള ഐഫോൺ 13 മോഡൽ 1,09,990 രൂപയ്ക്ക് പകരം 99,490 രൂപയ്ക്കാണ് വിൽക്കുന്നത്.

സമ്മർ സെയിൽ വിൽപ്പന സമയത്ത് ഇ-കൊമേഴ്‌സ് സൈറ്റുകളിലെ വിലയിൽ ആവശ്യകതയും വിതരണവും അനുസരിച്ച് ഏറ്റക്കുറച്ചിലുണ്ടാകും. അതിനാൽ വരും ദിവസങ്ങളിൽ ഈ വിലകൾ മാറിയേക്കാം. ഇക്കാര്യം ഉപഭോക്താക്കൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണെന്ന് ആമസോൺ അറിയിക്കുന്നു. കൂടാതെ, ചില പ്രത്യേക നിറങ്ങളിലുള്ള മോഡലുകൾ ഉടൻ സ്റ്റോക്ക് തീർന്നേക്കാം, അതിനാൽ നിങ്ങൾ ഏറ്റവും പുതിയ iPhone 13 വാങ്ങാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, സമയം പാഴാക്കാതെ വാങ്ങണമെന്നും ആമസോൺ വ്യക്തമാക്കുന്നു.

മിഡ്‌നൈറ്റ് ബ്ലാക്ക്, പ്രൊഡക്‌റ്റ് റെഡ്, ബ്ലൂ, ഒലിവ് ഗ്രീൻ, പിങ്ക്, സ്റ്റാർലൈറ്റ് വൈറ്റ് എന്നീ ഓപ്ഷനുകൾക്കിടയിൽ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം. വില കുറച്ചിട്ടും 71,900 രൂപയിൽ ആരംഭിക്കുമ്പോൾ ഗ്രീൻ കളർ വേരിയന്റിന് അൽപ്പം വില കൂടുതലാണ്. ആമസോൺ സമ്മർ സെയിൽ ഓഫറിന്റെ ഭാഗമായി നിലവിലെ വീണ്ടും കുറയ്ക്കാൻ ആമസോൺ ചില ബാങ്കുകളുമായി ചേർന്ന് ഓഫറുകൾ മുന്നോട്ടുവെക്കുന്നുണ്ട്. ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് 12,900 രൂപ വരെ വിലയുള്ള എക്‌സ്‌ചേഞ്ച് ഓഫറും നോ-കോസ്റ്റ് ഇഎംഐ ഓപ്ഷനും ഉപയോഗിക്കാം.

Apple iPhone 13 സീരീസ് 2021 സെപ്റ്റംബറിൽ നാല് വേരിയന്റുകളിൽ ലോഞ്ച് ചെയ്തു. ഇന്ത്യയിൽ iPhone 13 Mini, Regular iPhone 13, iPhone 13 Pro, iPhone 13 Pro Max എന്നിവ ലഭിക്കും. വാനില iPhone 13 ന് 6.1 ഇഞ്ച് സൂപ്പർ റെറ്റിന XDR OLED ഡിസ്‌പ്ലേയുണ്ട്, ഇത് Apple A15 ബയോണിക് ചിപ്‌സെറ്റാണ് നൽകുന്നത്. ഐഫോൺ 13 ന് 12 മെഗാപിക്സൽ സെൻസറുകളുടെ ഡ്യുവൽ റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണമുണ്ട്, കൂടാതെ മുൻവശത്ത് 12 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറയും ഉണ്ട്. ഇത് iOS 15 പതിപ്പിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. മൊത്തത്തിൽ, ഫോൺ ഐഫോൺ 12-ന് സമാനമാണ്, ചെറിയ നോച്ച് പോലുള്ള ചെറിയ മാറ്റങ്ങളോടെ. കൂടുതൽ കാര്യക്ഷമമായ പ്രോസസർ കൂടാതെ, iPhone 12, iPhone 13 എന്നിവയുടെ സവിശേഷതകൾ തികച്ചും സമാനമാണ്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here