ഡ്യുവല്‍ ക്യാമറ, 5000എംഎഎച്ച് ബാറ്ററി; വിലക്കുറവിലും അമ്പരപ്പിച്ച് നോക്കിയ, 8000 ത്തിൽ താഴെ പോക്കറ്റിലാക്കാം

0
119

വില കുറഞ്ഞ ഒരു സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണിനായി തിരയുകയാണെങ്കില്‍, നോക്കിയ സി20 പ്ലസ് ഒരു നല്ല ഓപ്ഷനായിരിക്കും. കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം ആരംഭിച്ച സി20 പ്ലസ് നിലവില്‍ അതിന്റെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ വിലയിലാണ് വില്‍ക്കുന്നത്. ഈ നോക്കിയ ഫോണിന് വലിയ ഡിസ്പ്ലേയും ആകര്‍ഷകമായ ഡിസൈനും ഒരു ദിവസത്തില്‍ കൂടുതല്‍ എളുപ്പത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ബാറ്ററിയുമുണ്ട്. അടിസ്ഥാനപരമായി, ഈ ഫോണ്‍ ലൈറ്റ് യൂസര്‍ ആയ ഒരാള്‍ക്കുള്ളതാണ്. മറ്റൊരു വിധത്തില്‍ പറഞ്ഞാല്‍, നിങ്ങള്‍ ഹെവി ഗെയിമുകള്‍ കളിക്കാനോ വീഡിയോകള്‍ എഡിറ്റ് ചെയ്യാനോ മള്‍ട്ടിടാസ്‌ക് ചെയ്യാനോ പോകുന്നില്ലെങ്കില്‍, നോക്കിയ സി20 പ്ലസ് നിങ്ങള്‍ക്ക് നല്ലതാണ്, നിലവിലെ ഡീലിനൊപ്പം ഇത് ഇതിലും മികച്ചതാണ്.

ഫ്‌ലിപ്പ്കാര്‍ട്ട് അതിന്റെ ബിഗ് സേവിംഗ് ഡേയ്സ് വില്‍പന നടത്തുന്നു, അതിന് കീഴില്‍ നോക്കിയ സി20 പ്ലസ് 8,000 രൂപയ്ക്ക് താഴെയാണ് വില്‍ക്കുന്നത്. അതുമാത്രമല്ല. ക്രെഡിറ്റ്, ഡെബിറ്റ് കാര്‍ഡുകള്‍, സൗജന്യങ്ങള്‍ എന്നിവയില്‍ നിരവധി ഓഫറുകള്‍ ഉള്ളതിനാല്‍, ഡീല്‍ കൂടുതല്‍ മധുരതരമാകുന്നു.

നോക്കിയ സി20 പ്ലസ് നിലവില്‍ ഫ്‌ലിപ്കാര്‍ട്ടില്‍ 7,988 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്. അതായത് യഥാര്‍ത്ഥ വിലയായ 8,999 രൂപയേക്കാള്‍ 1,000 രൂപ കുറവിലാണ് ഇപ്പോഴിത് ലഭിക്കുന്നത്. 8,000 രൂപയില്‍ താഴെ വിലയുള്ള നോക്കിയ സി20 പ്ലസ് ഒരു മാന്യമായ ഓപ്ഷനാണ്, കാരണം 6.5 ഇഞ്ച് HD ഡിസ്പ്ലേ, പിന്നില്‍ ഡ്യുവല്‍ 8 മെഗാപിക്‌സല്‍ ക്യാമറകള്‍, 5 മെഗാപിക്‌സല്‍ സെല്‍ഫി ക്യാമറ, Unisoc SC9863A പ്രൊസസര്‍, 2 ജിബി റാം, 32 ജിബി ഇന്‍ബില്‍റ്റ് സ്റ്റോറേജ്, 5000എംഎഎച്ച് ബാറ്ററി, ഏറ്റവും പ്രധാനമായി, രണ്ട് വര്‍ഷത്തേക്ക് ആന്‍ഡ്രോയിഡ് അപ്ഗ്രേഡുകളുടെ വാഗ്ദാനവും ലഭിക്കും. ഗ്യാരണ്ടീഡ് ആന്‍ഡ്രോയിഡ് പതിപ്പ് അപ്ഗ്രേഡ് ഈ വിലയില്‍ വളരെ സാധാരണമല്ല, നിങ്ങള്‍ക്കായി, ഫോണിന് രണ്ട് വര്‍ഷത്തേക്ക് കൂടി പുതിയ സോഫ്റ്റ്വെയര്‍ ലഭിക്കുമെന്നാണ് ഇതിനര്‍ത്ഥം. നോക്കിയ സി20 പ്ലസിന്റെ നിലവിലുള്ള ആന്‍ഡ്രോയിഡ് പതിപ്പ് ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 11 (ഗോ എഡിഷന്‍) ആണ്. ഡിസ്‌കൗണ്ട് കൂടാതെ, ഫ്‌ലിപ്പ്കാര്‍ട്ട് ഫോണില്‍ ഡിസ്‌കൗണ്ട് ഡീലുകള്‍ ഉണ്ട്.
ഉദാഹരണത്തിന്, നിങ്ങള്‍ ഒരു ഐസിഐസിഐ ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാര്‍ഡ് ഉപയോഗിച്ച് ഫോണ്‍ ഓണ്‍ലൈനായി വാങ്ങുകയാണെങ്കില്‍, നിങ്ങള്‍ക്ക് 750 രൂപ വരെ 10 ശതമാനം കിഴിവ് ലഭിക്കും. അത് നോക്കിയ സി20 പ്ലസിന്റെ വില 7,238 രൂപയായി കുറയ്ക്കുന്നു. കൂടാതെ, ആറ് മാസത്തേക്ക് ഗാനാ പ്ലസിലേക്കുള്ള സൗജന്യ സബ്സ്‌ക്രിപ്ഷന്‍, CoinDCX-ല്‍ 201 രൂപ വിലയുള്ള ബിറ്റ്കോയിന്‍ തുടങ്ങിയ സൗജന്യങ്ങളും നിങ്ങള്‍ക്ക് ലഭിക്കും.

നിങ്ങള്‍ ഒരു ജിയോ ഉപഭോക്താവാണെങ്കില്‍, നോക്കിയ സി20 പ്ലസ് വാങ്ങുമ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് 10 ശതമാനം അധിക കിഴിവും 4,000 രൂപയുടെ ‘ആനുകൂല്യങ്ങളും’ ലഭിക്കും. ഈ ഓഫര്‍ ഫ്‌ലിപ്കാര്‍ട്ടിലും നോക്കിയയുടെ ഓണ്‍ലൈന്‍ സ്റ്റോറിലും നിങ്ങളുടെ അടുത്തുള്ള ഷോപ്പുകളിലും ലഭിക്കും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here