ബായാർ അബ്ദുല്ല മുസ്ലിയാർ നിര്യാതനായി

0
191

ബായാർ(www.mediavisionnews.in):സമസ്ത മഞ്ചേശ്വരം താലൂക്ക് പ്രസിഡന്റും ജില്ലാ മുശാവറ അംഗവും ബായാര്‍ മുജമ്മഅ് ഉപാധ്യക്ഷനും മുഹിമ്മാത്ത് സീനിയര്‍ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് മെമ്പറുമായ ബായാര്‍ അബ്ദുല്ല മുസ്‌ലിയാര്‍ (75) നിര്യാതനായി. നിരവധി മഹല്ലുകളില്‍ മുദര്‍രീസും ഖത്വീബുമായും സേവനം ചെയ്ത ബായാര്‍ ഉസ്താദ് നല്ലൊരു പ്രഭാഷകനും സംഘാടകനുമായിരുന്നു. എസ് വൈ എസ് മേഖലാ പ്രസിഡന്റ്, ജില്ലാ ഉപാധ്യക്ഷന്‍ തുടങ്ങിയ സ്ഥാനങ്ങള്‍ വഹിച്ചിരുന്നു. മുഹിമ്മാത്തിന്റെ ഉത്ഭവം മുതല്‍ സയ്യിദ് ത്വാഹിറുല്‍ അഹ്ദല്‍ തങ്ങളോടൊപ്പം പ്രവര്‍ത്തിച്ചുവന്നിരുന്നു.

ഭാര്യ: നഫീസ ഹജ്ജുമ്മ. മക്കള്‍: സ്വദഖത്തുല്ലാഹ്, മുഹമ്മദ് ശരീഫ് സഖാഫി , അബ്ദുന്നൂറ്, ഹബീബ്, മുജീബ് റഹ്‌മാൻ, റംലത്ത് ബീവി, റഹ്മത്ത് ബീവി. മരുമക്കള്‍: അബ്ദുല്‍ ഗഫൂര്‍ കുഞ്ചത്തൂര്‍, ശാനിദ് ബാഡൂര്‍, ത്വാഹിറ, ഉമ്മു ഹലീമ, ഫസീല.

മീഡിയവിഷൻ ന്യൂസ് വാട്സാപ്പില്‍ ലഭിക്കാന്‍ 9895046567 എന്ന നമ്പര്‍ സേവ് ചെയ്തതിനുശേഷം നിങ്ങളുടെ പേര് ഈ നമ്പറിലേക്ക് വാട്സാപ്പ് മെസേജ് അയക്കൂ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here