8811 പാക്കറ്റ്‌ പുകയില ഉല്‍പ്പന്നങ്ങളുമായി ബേക്കൂർ സ്വദേശി അറസ്റ്റില്‍

0
231

കുമ്പള (www.mediavisionnews.in):വിവിധ ഭാഗങ്ങളില്‍ വിതരണം ചെയ്യാനായി സൂക്ഷിച്ചിരുന്ന 8811 പാക്കറ്റ്‌ പുകയില ഉല്‍പ്പന്നങ്ങളുമായി ഒരാളെ പൊലീസ്‌ അറസ്റ്റു ചെയ്‌തു. കടത്തിനു ഉപയോഗിച്ച കാറും കണ്ടെടുത്തു. കൊടിയമ്മ, പൂക്കട്ടയിലെ ക്വാര്‍ട്ടേഴ്‌സില്‍ താമസിക്കുന്ന ഉപ്പള, ബലങ്കുളം ഹൗസിലെ ബി എന്‍ അബൂബക്കര്‍(51) ആണ്‌ അറസ്റ്റിലായത്‌.

ജില്ലാ പൊലീസ്‌ മേധാവി ഡോ. എ ശ്രീനിവാസിനു രഹസ്യ വിവരം ലഭിച്ചതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ കുമ്പള ഇന്‍സ്‌പെക്‌ടര്‍ കെ പ്രേംസദന്‍, എസ്‌ ഐ ടി വി അശോകന്‍, പൊലീസുകാരായ പ്രദീഷ്‌ ഗോപാല്‍, അനില്‍, പവിത്രന്‍ എന്നിവര്‍ പൂക്കട്ടയിലെ ക്വാര്‍ട്ടേഴ്‌സില്‍ റെയ്‌ഡ്‌ നടത്തിയാണ്‌ പുകയില ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ പിടികൂടിയത്‌. ഹാന്‍സ്‌, മധു, മാരുതി, ലഹരി മിഠായികള്‍ എന്നിവയാണ്‌ കണ്ടെടുത്തത്‌.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here