വീക്കെൻഡ് മെൻസ് ഔട്ട് ലെറ്റ് ഉപ്പളയിൽ പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു

0
264

ഉപ്പള (www.mediavisionnews.in): കുറഞ്ഞ വിലയിലും ഗുണമേന്മയിലും വസ്ത്രങ്ങള്‍ സ്വന്തമാക്കാനുള്ള അവസരം ഇനി ഉപ്പളയിലെ ജനങ്ങള്‍ക്കും. വസ്ത്ര വ്യാപാര സംരംഭമായ വീക്കെൻഡ് മെൻസ് ഔട്ട് ലെറ്റ് ഉപ്പള ടൗണിൽ എം.കെ.എച്ചിന് മുൻവശം പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു.

സയ്യിദ് കെ.എസ് അലി തങ്ങൾ കുമ്പോൽ ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു. പുരുഷന്മാര്‍ക്കായി ഷര്‍ട്ടിങ്‌സ്, സ്യൂട്ടിങ്‌സ്, പാന്റ്‌സ്, ധോത്തീസ് തുടങ്ങിയവയുടെ കളക്ഷനുകളാണ് ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്കായി ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

മഞ്ചേശ്വരം ബ്ലോക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് എ.കെ.എം അഷ്‌റഫ്, കുമ്പള സർക്കിൾ ഇൻസ്‌പെക്ടർ കെ പ്രേമ സദൻ, ശാഹുൽ ഹമീദ് ബന്തിയോട്, റഫീഖ്,എം ബി യൂസഫ്, സെഡ് എ കയ്യാർ, യൂസഫ് ഉളുവാർ, മുഹമ്മദ് ഹാജി,ഗോൾഡ് കിംഗ് ഹനീഫ്, റഹ്‌മാൻ ഗോൾഡൻ തുടങ്ങിയവർ സംബന്ധിച്ചു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here