ഗർഭിണിയായ യുവതിയോടുളള അനാസ്ഥ മുസ്ലിംലിഗ് കമ്മിറ്റി മംഗൽപ്പാടി സി.എച്ച്.സി ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാർച്ച് നടത്തി

0
216

ഉപ്പള (www.mediavisionnews.in): മംഗൽപ്പാടി സി.എച്ച്.സി ആശുപത്രിയിലേക്ക് ചികിൽസയ്ക്ക് എത്തിയ ഭർണിയായ യുവതിയെ മോഷമായ രീതിയിൽ പെരുമാറിയ ഉദ്യോഗസ്ഥയ്ക്ക് എതിരെ നടപടി സ്വീകരിക്കണം എന്ന് അവശ്യപ്പെട്ടുകൊണ്ട് മംഗൽപ്പാടി പഞ്ചായത്ത് മുസ്ലിംലീഗ് കമ്മിറ്റി സി.എച്ച്.സി ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാർച്ച് നടത്തി. കഴിഞ്ഞ മാസം 31- തിയ്യതിയാണ് സംഭവം. മിയപ്പദാവ് സ്വദേശിനിയും കൈക്കമ്പയിലെ താമസക്കാരിയുമായ യുവതിയും അമ്മയും ഡോക്ടറെ കാണാൻ നിൽക്കുന്ന സമയത്ത് രക്തസ്രവം അനുഭപ്പെട്ടു ഈ സമയത്താണ് അവിടെ ഡ്യൂട്ടിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന നഴ്സ് നിർബന്ധിപ്പിച്ച് തറ അടിപ്പികുകയാരുന്നു. ഹോസ്പിറ്റലിന്റെ വികസന പ്രവർത്തനതിന് പ്രഭാകരൻ കമ്മിഷനിൽ 1 കോടി രൂപ മഞ്ചേശ്വരം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിൽ അത്യാധുനിക മോർച്ചറി, ഡയലിസിസ് യൂണിറ്റ് എന്നി പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടന്ന് വരുന്നതിൻ ഇടയിൽ ചില ഉദ്യോഗസ്ഥർ രാഷ്ട്രീയം കളിച്ച് നടത്തുന്ന ഈ അവസ്ഥ എന്ത് വില കൊടുത്തും നേരിടും എന്ന് മുസ്ലിംലിഗ് പഞ്ചായത്ത് കമ്മിറ്റി അറിയിച്ചു. യോഗം മഞ്ചേശ്വരം മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് ടി.എ മൂസ ഉൽഘാടനം ചെയ്തു. മംഗൽപ്പാടി പഞ്ചായത്ത് ലീഗ് പ്രസിഡന്റ് എം.ബി യുസഫ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. അബ്ദുൽ റഹ്മാൻ ബന്തിയോട്, എം.കെ.അലി മാസ്റ്റർ, പി.എം.സലിം, ബി.എം.മുസ്തഫ, ഉമ്മർ ബൈൻകിമൂല, യുസഫ് ഹേരൂർ, മുസ്തഫ ഉപ്പള, റസ്സാഖ് ബപ്പായിത്തൊട്ടി,അസീം മണിമുണ്ട,മുഹമ്മദ് ഉപ്പള ഗേറ്റ് ജലിൽ ഷിറിയ, ഫാറൂഖ് മദക്കം, റഫീഖ് നയബസാർ, തുടങ്ങിയവർ സംസാരിച്ചു. വി.പിഷൂക്കൂർ ഹാജി സ്വാഗതവും, അഷ്റഫ് സിറ്റിസൺ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here