അബുദാബി പൈവളികെ പഞ്ചായത്ത് കെ.എം.സി.സി: റംസാൻ റിലീഫ് ബ്രോഷർ പ്രകാശനം ചെയ്തു

0
237

അബുദാബി (www.mediavisionnews.in): അബുദാബി പൈവളികെ പഞ്ചായത്ത് കെ.എം.സി.സി റംസാൻ റിലീഫ് പ്രവർത്തനത്തിന്റെ ബ്രോഷർ പ്രകാശനം
അബുദാബി ഇന്ത്യൻ ഇസ്ലാമിക് സെന്റെറിൽ വെച്ച് നടന്നു.

പ്രസിഡന്റ് അബൂബക്കർ ഹാജി അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. റംസാൻ റിലീഫ് ബ്രോഷർ പ്രകാശനം മണ്ഡലം കെ.എo.സി.സി പ്രസിഡന്റ് സെഡ്. എ .മൊഗ്രാൽ നിർവഹിച്ചു. കമ്പാറിലെയും കന്യാനയിലെയും വിധവകൾക്കുള്ള വീട് നിർമ്മാണത്തിന് സഹായവും കൂടാതെ പാവപ്പെട്ട കുടുംബത്തിന് ഭഷ്യ വസ്തുക്കൾ അടങ്ങിയ കിറ്റുകൾക്കുമുള്ള തുക മുസ്ലിം ലീഗ് കമ്മിറ്റി മുഖേന നൽകും.

ചടങ്ങ് കെ.എo.സി.സി ജില്ലാ സെക്രട്ടറി മുജീബ് മൊഗ്രാൽ ഉൽഘാടനം ചെയ്തു. അബ്ദുൽ റഹ്മാൻ കമ്പള പ്രാർത്ഥനാ നടത്തി.സുൽഫി ശേണി,ഇസ്മായിൽ മുഗ്ലി,ഹമീദ് മാസ്സിമർ, ഖാലിദ് ബംബ്രാണ,സവാദ് ബന്ദിയോട്, ഇബ്രാഹിം ജാറ, അലി ആരിക്കടി തുടങ്ങിയവർ സംബന്ധിച്ചു. സക്കീർ കമ്പാർ സ്വാഗതവും ഇസ്മായിൽ മുഗ്ലി നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here