ഐഫോണ്‍ 12 മിനി വന്‍ വിലക്കുറവില്‍ വാങ്ങാം ; ഗ്രാന്‍ഡ് ഓഫര്‍ ഇങ്ങനെ

0

മുംബൈ: പുതിയ ഐഫോണ്‍ 12 മിനിയ്ക്ക് പതിനായിരം രൂപ വിലക്കുറവ്. ആമസോണിലാണ് സംഭവം. റിപ്പബ്ലിക്ക്‌ഡേ സെയില്‍സിനോടനുബന്ധിച്ചാണ് ഈ ഗ്രാന്‍ഡ് ഓഫര്‍. ഈ സീരീസിലെ ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞ മോഡലാണ് ഐഫോണ്‍ 12 മിനി. ഏറ്റവും പുതിയ ഐഫോണ്‍ 12 മിനിയുടെ വില 69,900 രൂപയാണ്. ആമസോണ്‍ ഇത് 59,900 രൂപയ്ക്ക് വില്‍ക്കും. പക്ഷേ ചില നിബന്ധനകള്‍ക്കു വിധേയമായാണ് ആമസോണ്‍ ഇതു നല്‍കുന്നത്. എസ്ബിഐ ക്രെഡിറ്റ് കാര്‍ഡിലാണ് 4,500 രൂപ ഡിസ്‌ക്കൗണ്ട് ഉള്ളത്. എത്ര ഐഫോണ്‍ 12 മിനി ഇങ്ങനെ വില്‍ക്കുമെന്നും ആമസോണ്‍ പറഞ്ഞിട്ടില്ല.

ഐഫോണ്‍ 12 മിനി ആമസോണില്‍ 67,900 രൂപയ്ക്ക് വാങ്ങാന്‍ ലഭ്യമാണ്, ഇപ്പോഴിതിന് 2,000 രൂപ ഫ്‌ലാറ്റ് ഡിസ്‌കൗണ്ട് കാണിക്കുന്നു. എസ്ബിഐ ക്രെഡിറ്റ് കാര്‍ഡില്‍ നിന്ന് 4,500 രൂപ കിഴിവ് ഉള്‍പ്പെടെ മൊത്തം കിഴിവ് 10,000 രൂപയിലേക്ക് ആമസോണ്‍ ഐഫോണ്‍ 12 മിനി വില കുറയ്ക്കുമെന്നാണ് ഇതിനര്‍ത്ഥം. ഈ വില ഐഫോണ്‍ 12 മിനി 64 ജിബി സ്‌റ്റോറേജ് വേരിയന്റിനുള്ളതാണ്, എന്നാല്‍ ഐഫോണ്‍ 12 മിനിയിലെ മറ്റ് രണ്ട് സ്‌റ്റോറേജ് മോഡലുകള്‍ക്കും ആമസോണ്‍ ഒരു കിഴിവുകളും നല്‍കിയിട്ടില്ല. സ്‌റ്റോറേജ് വേരിയന്റുകളിലുടനീളമുള്ള എല്ലാ ഡീലുകളും ജനുവരി 20 ന് ആരംഭിക്കുന്ന ആമസോണ്‍ ഗ്രേറ്റ് റിപ്പബ്ലിക് ദിന വില്‍പ്പനയ്ക്ക് മുമ്പായിരിക്കും.

59,900 രൂപയ്ക്ക്, ഐഫോണ്‍ 12 മിനി വളരെ മികച്ചതാണ്, കാരണം ഇത് ഐഫോണ്‍ 11 നേക്കാള്‍ ചെറിയൊരു വില വ്യത്യാസം മാത്രമേ കാണിക്കുന്നുള്ളു. ഭാരം കുറഞ്ഞതും ചെറിയതുമായ മുന്‍നിര ഐഫോണ്‍ 12 മിനി എ 14 ബയോണിക് പ്രോസസര്‍ കൊണ്ടുവരുന്നു, ഇത് ഇപ്പോള്‍ ഏറ്റവും വേഗതയേറിയ മൊബൈല്‍ പ്രോസസ്സറുകളില്‍ ഒന്നാണ്. 12 മിനിയില്‍ 5.4 ഇഞ്ച് സൂപ്പര്‍ റെറ്റിന എക്‌സ്ഡിആര്‍ ഡിസ്‌പ്ലേയുണ്ട്. പിന്‍ഭാഗത്ത്, ഐഫോണ്‍ 12 മിനിയില്‍ രണ്ട് 12 എംപി ക്യാമറകളുണ്ട്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here