ഔഫിന്റെ ഘാതകർക്ക് ശിക്ഷ ഉറപ്പാക്കണം – കാന്തപുരം

0

കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ട്: ക​ഠാ​ര രാ​ഷ്​​ട്രീ​യം ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്കാ​ൻ ത​യാ​റാ​ക​ണ​മെ​ന്നും പ​ഴ​യ​ക​ട​പ്പു​റ​ത്തെ ഔഫിന്റെ ഘാ​ത​ക​ർ​ക്ക് ത​ക്ക​താ​യ ശി​ക്ഷ ഉ​റ​പ്പാ​ക്കാ​ൻ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ശ​ക​ത​മാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും കാ​ന്ത​പു​രം എ.​പി. അ​ബൂ​ബ​ക്ക​ർ മു​സ്​​ലി​യാ​ർ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

കേ​ര​ള മു​സ്​​ലിം ജ​മാ​അ​ത്ത് സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച അ​നു​സ്​​മ​ര​ണ സം​ഗ​മം ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം. ഔഫിന്റെ വീ​ട് സ​ന്ദ​ർ​ശി​ച്ച ശേ​ഷ​മാ​ണ് സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ൽ എ​ത്തി​യ​ത്.

ഔ​ഫിെൻറ വീ​ട് നി​ർ​മാ​ണ​ത്തി​ന് യൂ​നി​റ്റു​ക​ൾ വ​ഴി സ​മാ​ഹ​രി​ച്ച ഫ​ണ്ട് കാ​ന്ത​പു​രം ഏ​റ്റു​വാ​ങ്ങി. ബി.​എ​സ്. അ​ബ്്ദു​ല്ല​ക്കു​ഞ്ഞി ഫൈ​സി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത വ​ഹി​ച്ചു.

പി.​എ​സ്.​ ആ​റ്റ​ക്കോ​യ ത​ങ്ങ​ൾ പ്രാ​ർ​ഥ​ന ന​ട​ത്തി. എ.​പി. അ​ബ്്ദു​ല്ല മു​സ്​​ലി​യാ​ർ മാ​ണി​ക്കോ​ത്ത്, മു​ഹ​മ്മ​ദ​ലി സ​ഖാ​ഫി തൃ​ക്ക​രി​പ്പൂ​ർ, യു.​പി.​എ​സ്​ ത​ങ്ങ​ൾ, ജാ​ഫ​ർ സ്വാ​ദി​ഖ് ത​ങ്ങ​ൾ, മു​നീ​ർ അ​ഹ്ദ​ൽ ത​ങ്ങ​ൾ, ജ​ലാ​ൽ ഹാ​ദി, പ​ള്ള​ങ്കോ​ട് അ​ബ്്ദു​ൽ ഖാ​ദ​ർ മ​ദ​നി, പ്ര​ഫ. യു.​സി. അ​ബ്്ദു​ൽ മ​ജീ​ദ്, ഹാ​മി​ദ് ചൊ​വ്വ, ല​ത്തീ​ഫ് സ​അ​ദി പ​ഴ​ശ്ശി, മ​ർ​സൂ​ഖ് സ​അ​ദി പാ​പ്പി​നി​ശ്ശേ​രി, കാ​ട്ടി​പ്പാ​റ അ​ബ്്ദു​ൽ ഖാ​ദ​ർ സ​ഖാ​ഫി, ബ​ഷീ​ർ മ​ങ്ക​യം, മു​ഹ​മ്മ​ദ് പാ​ത്തൂ​ർ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ർ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here