സംസ്ഥാനത്തെ പ്രളയം ദേശീയദുരന്തമായി പ്രഖ്യാപിക്കാന്‍ സാധിക്കില്ലെന്ന് കേന്ദ്രം

0
151

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി:(www.mediavisionnews.in) സംസ്ഥാനത്തെ പ്രളയം ദേശീയദുരന്തമായി പ്രഖ്യാപിക്കാന്‍ സാധിക്കില്ലെന്ന് കേന്ദ്രം . കേരളത്തിലെ പ്രളയത്തെ ദേശീയ ദുരന്തമായി പ്രഖ്യാപിക്കണമെന്ന് ആവശ്യവുമായി ഹൈക്കോടതിയില്‍ സമര്‍പ്പിച്ച പൊതുതാല്പര്യ ഹര്‍ജിക്ക് മറുപടിയായിട്ടാണ് കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍ ഇതു അറിയിച്ചത്.

പൊതുസംഭാഷണത്തില്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന പദപ്രയോഗം മാത്രമാണ് ദേശീയദുരന്തം. കേളത്തിലെ പ്രളയക്കെടുതി ലെവല്‍ മൂന്ന് ദുരന്തമായി ഉള്‍പ്പെടുത്തിയെന്നും കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍ കോടതിയെ അറിയിച്ചു. സംസ്ഥാനത്തിലെ പ്രളയക്കെടുതിയിലുണ്ടായ നാശനഷ്ടം കണക്കാക്കി വിവരം സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാര്‍ എത്രയും വേഗം കേന്ദ്രത്തിന് റിപ്പോര്‍ട്ട് സമര്‍പ്പിക്കാനും ഹൈക്കോടതി നിര്‍ദേശിച്ചിട്ടുണ്ട്.

മീഡിയവിഷൻ ന്യൂസ് വാട്സാപ്പില്‍ ലഭിക്കാന്‍ 9895046567 എന്ന നമ്പര്‍ സേവ് ചെയ്തതിനുശേഷം നിങ്ങളുടെ പേര് ഈ നമ്പറിലേക്ക് വാട്സാപ്പ് മെസേജ് അയക്കൂ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here