വി​വാ​ഹ ചെ​ല​വ്: സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ലേ​ക്കു ക​ണ​ക്കു ന​ല്‍​കു​ന്ന​തു നി​ര്‍​ബ​ന്ധ​മാ​ക്കു​ന്നു

0
132

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി (www.mediavisionnews.in):വി​വാ​ഹ ആ​ഘോ​ഷ​ത്തി​നാ​യി വി​നി​യോ​ഗി​ക്കു​ന്ന ചെ​ല​വ് ക​ണ​ക്കു​ക​ള്‍ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട അ​ധി​കാ​രി​ക​ള്‍​ക്കു സ​മ​ര്‍​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തു നി​ര്‍​ബ​ന്ധ​മാ​ക്കു​ന്ന​തി​നെ കു​റി​ച്ചു പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​ന്‍ സു​പ്രീം കോ​ട​തി​യു​ടെ നി​ര്‍​ദേ​ശം. നി​യ​മം ഭേ​ദ​ഗ​തി ചെ​യ്യേ​ണ്ട​തു​ണ്ടെ​ങ്കി​ല്‍ അ​ക്കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച്‌ അ​റി​യി​ക്കാ​ന്‍ കോ​ട​തി കേ​ന്ദ്ര സ​ര്‍​ക്കാ​രി​നോ​ടു നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ചു.

വി​വാ​ഹ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട അ​മി​ത ചെ​ല​വ് സ്ത്രീ​ധ​നം വാ​ങ്ങു​ന്ന​തു വ​ര്‍​ധി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​നു ഇ​ട​യാ​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നു ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യാ​ണ് കോ​ട​തി​യു​ടെ ഇ​ട​പെ​ട​ല്‍.

വി​വാ​ഹ​ത്തി​നു​ള്ള ചെ​ല​വ് ക​ണ​ക്കു​ക​ള്‍ വി​വാ​ഹം ര​ജി​സ്റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്യു​ന്ന​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട അ​ധി​കാ​രി​ക്കു ന​ല്‍​കു​ന്ന​തു നി​ര്‍​ബ​ന്ധ​മാ​ക്കു​ന്ന​താ​ണ് സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ പ​രി​ശോ​ധി​ക്കേ​ണ്ട​ത്. ക​ണ​ക്കു​ക​ള്‍ ഭാ​ര്യ​യു​ടെ​യും ഭ​ര്‍​ത്താ​വി​ന്‍റെ​യും ബാ​ങ്ക് അ​ക്കൗ​ണ്ടു​ക​ളു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടാ​ക​ണം. ഇ​ത്ത​രം ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ സ്ത്രീ​ധ​നം വാ​ങ്ങു​ന്ന​തു കു​റ​യ്ക്കാ​ന്‍ ഉ​പ​ക​രി​ക്കു​മെ​ന്നും കോ​ട​തി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here