“വാ​ട്സ്‌ആ​പ്പ്’ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​നൊ​രു​ങ്ങി ബി​ജെ​പി; 1800 ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ളി​ല്‍ അ​മി​ത് ഷാ ​അം​ഗം

0
129

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി (www.mediavisionnews.in):  ലോ​ക്സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​നു മു​ന്നോ​ടി​യാ​യി സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ ഇ​ട​പെ​ട​ലു​ക​ള്‍ ശ​ക്ത​മാ​ക്കാ​ന്‍ ബി​ജെ​പി നേ​തൃ​ത്വം ഒ​രു​ങ്ങു​ന്നു. ഇ​തി​നു മു​ന്നോ​ടി​യാ​യി വ​ന്‍​തോ​തി​ല്‍ വാ​ട്സ്‌ആ​പ്പ് ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ള്‍​ക്ക് ബി​ജെ​പി സോ​ഷ്യ​ല്‍​മീ​ഡി​യ സെ​ല്‍ രൂ​പം​ന​ല്‍​കി തു​ട​ങ്ങി. ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍​മാ​ത്രം ഇ​തേ​വ​രെ 1800 വാ​ട്സ്‌ആ​പ്പ് ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ള്‍ രൂ​പീ​ക​രി​ച്ച​താ​യി സം​സ്ഥാ​ന നേ​തൃ​ത്വം അ​റി​യി​ച്ചു.

ബി​ജെ​പി ദേ​ശീ​യ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ അ​മി​ത് ഷാ ​ഈ 1800 ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ളി​ലും അം​ഗ​മാ​ണ്. പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​രി​ലേ​ക്ക് നേ​രി​ട്ടു സ​ന്ദേ​ശം എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തും വ്യാ​ജ​വാ​ര്‍​ത്ത​ക​ള്‍ ത​ട​യു​ന്ന​തു​മാ​ണ് ഈ ​ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ളു​ടെ ല​ക്ഷ്യ​മെ​ന്ന് ഡ​ല്‍​ഹി ബി​ജെ​പി സോ​ഷ്യ​ല്‍​മീ​ഡി​യ യൂ​ണി​റ്റ് ഇ​ന്‍ ചാ​ര്‍​ജ് നീ​ല്‍​കാ​ന്ത് ബ​ക്ഷി അ​റി​യി​ച്ചു. ഇ​നി​യും കൂ​ടു​ത​ല്‍ വാ​ട്സ്‌ആ​പ്പ് ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ള്‍ നി​ര്‍​മി​ക്കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം അ​റി​യി​ച്ചു.

അ​മി​ത് ഷാ​യ്ക്കു പു​റ​മേ ഡ​ല്‍​ഹി ബി​ജെ​പി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ മ​നോ​ജ് തി​വാ​രി​യെ​യും ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ളി​ല്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ക​ഴി​ഞ്ഞ മാ​സം ചേ​ര്‍​ന്ന യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ വ്യാ​ജ​വാ​ര്‍​ത്ത​ക​ള്‍ പ്ര​ച​രി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​നെ​തി​രേ പാ​ര്‍​ട്ടി പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ശ​ക്ത​മാ​യ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് ന​ല്‍​കി​യെ​ന്നാ​ണ് പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ പ​റ​യു​ന്ന​ത്. വ്യാ​ജ​വാ​ര്‍​ത്ത​ക​ള്‍ ബി​ജെ​പി​യു​ടെ വി​ശ്വാ​സ്യ​ത​യെ ബാ​ധി​ക്കു​മെ​ന്നും അ​മി​ത് ഷാ ​പ​റ​ഞ്ഞ​താ​യി പാ​ര്‍​ട്ടി വൃ​ത്ത​ങ്ങ​ള്‍ പ​റ​യു​ന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here