മഞ്ചേശ്വരത്ത് പി.എസ്‌.സി പരീക്ഷക്കിടയില്‍ ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ചോദ്യപേപ്പറുമായി കടന്നു

0
205

മ​ഞ്ചേ​ശ്വ​രം (www.mediavisionnews.in): പി.​എ​സ്‌.​സി പ​രീ​ക്ഷ​ക്കി​ട​യി​ല്‍ നാ​ട​കീ​യ​രം​ഗം. ഉ​ദ്യോ​ഗാ​ര്‍​ഥി ചോ​ദ്യ​പേ​പ്പ​റു​മാ​യി ക​ട​ന്നു​ക​ള​ഞ്ഞു. ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ ന​ട​ന്ന പൊ​ലീ​സ് കോ​ണ്‍​സ്​​റ്റ​ബി​ള്‍ പ​രീ​ക്ഷ​ക്കി​ട​യി​ലാ​ണ് സം​ഭ​വം. കു​ഞ്ച​ത്തൂ​ര്‍ വൊ​ക്കേ​ഷ​ന​ല്‍ ഹ​യ​ര്‍​സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി സ്​​കൂ​ളി​ല്‍ ന​ട​ന്ന പ​രീ​ക്ഷ​ക്കി​ട​യി​ലാ​ണ് നാ​ട​കീ​യ​രം​ഗം അ​ര​ങ്ങേ​റി​യ​ത്. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം സ്വ​ദേ​ശി സ​ന്തോ​ഷ് എ​ന്ന​യാ​ളാ​ണ് ചോ​ദ്യ​പേ​പ്പ​റു​മാ​യി ക​ട​ന്നു​ക​ള​ഞ്ഞ​ത്.

പ​രീ​ക്ഷ​തു​ട​ങ്ങി അ​ര​മ​ണി​ക്കൂ​ര്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ​പ്പോ​ള്‍ ഇ​യാ​ള്‍ ചോ​ദ്യ​പേ​പ്പ​ര്‍ എ​ടു​ത്ത​ശേ​ഷം പ​രീ​ക്ഷ ഹാ​ളി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ഓ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പ​രീ​ക്ഷ ന​ട​ത്തി​പ്പു​കാ​ര്‍​ക്ക്​ സ്ത​ബ്​​ധ​രാ​യി നോ​ക്കി​നി​ല്‍​ക്കാ​നേ ക​ഴി​ഞ്ഞു​ള്ളൂ. ഇ​യാ​ളെ ​തി​ര​ഞ്ഞെ​ങ്കി​ലും ക​ണ്ടെ​ത്താ​ന്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞി​ല്ല. സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ സ്‌​കൂ​ള്‍ പ്രി​ന്‍​സി​പ്പ​ലി​​െന്‍റ പ​രാ​തി ല​ഭി​ച്ച​താ​യി മ​ഞ്ചേ​ശ്വ​രം പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here