ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ നി​രോ​ധി​ത നോ​ട്ടു​ക​ള്‍ നി​ക്ഷേ​പി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട​ത് അ​മി​ത് ഷാ​യു​ടെ ബാ​ങ്കി​ല്‍

0
145

മും​ബൈ (www.mediavisionnews.in): നോ​ട്ട് നി​രോ​ധ​ന​ത്തി​നു പി​ന്നാ​ലെ ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ നി​രോ​ധി​ത നോ​ട്ടു​ക​ള്‍ നി​ക്ഷേ​പി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട​ത് ബി​ജെ​പി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ അ​മി​ത് ഷാ ​ഡ‍​യ​റ​ക്ട​റാ​യ സ​ഹ​ക​ര​ണ​ബാ​ങ്കി​ലെ​ന്ന് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്. വി​വാ​ര​വ​കാ​ശ​നി​യ​മ​പ്ര​കാ​രം വി​വ​രം ശേ​ഖ​രി​ച്ച മും​ബൈ സ്വ​ദേ​ശി​യാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം പു​റ​ത്തു​വി​ട്ട​ത്. പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര​മോ​ദി നോ​ട്ട് നി​രോ​ധ​നം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച്‌ അ​ഞ്ച് ദി​വ​സ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കു​ള്ളി​ല്‍ 745.59 കോ​ടി​രൂ​പ​യാ​ണ് ഷാ ​ഡ​യ​റ​ക്ട​റാ​യ അ​ഹ​മ്മ​ദാ​ബാ​ദ് ജി​ല്ലാ സ​ഹ​ക​ര​ണ ബാ​ങ്കി​ല്‍ നി​ക്ഷേ​പി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട​ത്.

സ​ഹ​ക​ര​ണ ബാ​ങ്കു​ക​ളി​ല്‍ പ​ഴ​യ​നോ​ട്ടു​ക​ള്‍ നി​ക്ഷേ​പി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് നി​യ​ന്ത്ര​ണം ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി ന​വം​ബ​ര്‍ 14ന് ​സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഉ​ത്ത​ര​വ് വ​രു​ന്ന​തി​ന് മു​മ്ബാ​ണ് അ​മി​ത് ഷാ​യു​ടെ ബാ​ങ്കി​ല്‍ കോ​ടി​ക​ള്‍ നി​ക്ഷേ​പി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട​ത്. സ​ഹ​ക​ര​ണ​ബാ​ങ്കു​ക​ളി​ലൂ​ടെ ക​ള്ള​പ്പ​ണം വെ​ളു​പ്പി​ക്കാ​ന്‍ സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്ന് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യാ​ണ് അ​ഞ്ചാം ദി​വ​സം കേ​ന്ദ്ര​സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ നി​യ​ന്ത്ര​ണം ഏ​ര്‍​പ്പെ​ട​ത്തി​യ​ത്.

അ​ഹ​മ്മ​ദാ​ബാ​ദ് ബാ​ങ്കി​ന് പു​റ​മെ രാ​ജ്‌​കോ​ട്ട് ജി​ല്ലാ സ​ഹ​ക​ര​ണ ബാ​ങ്കി​ല്‍ അ​ഞ്ച് ദി​വ​സ​ത്തി​നു​ള്ളി​ല്‍ നി​ക്ഷേ​പി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട​ത് 693.19 കോ​ടി​യാ​ണ്. ഈ ​ബാ​ങ്കി​ന്‍റെ ചെ​യ​ര്‍​മാ​നാ​യ ജ​യേ​ഷ്ബാ​യ് വി​ത്ത​ല്‍​ഭാ​യ് റാ​ഡി​യ വി​ജ​യ് റൂ​പാ​നി മ​ന്ത്രി​സ​ഭ​യി​ലെ ക്യാ​ബി​ന​റ്റ് മ​ന്ത്രി​യാ​ണ്. നോ​ട്ട് നി​രോ​ധ​നം ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് സ​ഹ​ക​ര​ണ​ബാ​ങ്കു​ക​ളെ ഇ​ട​പാ​ടു​ക​ളി​ല്‍ നി​ന്നും വി​ല​ക്കി​യ കാ​ല​യ​ള​വി​ല്‍ ഗു​ജ​റാ​ത്തി​ലെ 18 ജി​ല്ലാ ബാ​ങ്കു​ക​ളി​ലും അ​തി​ന്‍റെ ആ​യി​ര​ത്തി​ലേ​റെ വ​രു​ന്ന ശാ​ഖ​ക​ളി​ലു​മാ​യി വ​ലി​യ നി​ക്ഷേ​പ​മാ​ണ് ഉ​ണ്ടാ​യ​തെ​ന്ന് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടു​ക​ളു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here