ഐ​​പി​​എ​​ല്‍ ഫൈ​​ന​​ലി​​ല്‍ ചെ​​ന്നൈ സൂ​​പ്പ​​ര്‍ കിം​​ഗ്സി​​ന്‍റെ എ​​തി​​രാ​​ളി ആരെന്ന് ഇ​​ന്ന​​റി​​യാം

0
209

കോ​​ല്‍​​ക്ക​​ത്ത: (www.mediavisionnews.in)ഐ​​പി​​എ​​ല്‍ 2018 സീ​​സ​​ണ്‍ ഫൈ​​ന​​ലി​​ല്‍ ചെ​​ന്നൈ സൂ​​പ്പ​​ര്‍ കിം​​ഗ്സി​​ന്‍റെ എ​​തി​​രാ​​ളി ആ​​രെ​​ന്ന് ഇ​​ന്ന​​റി​​യാം. ഫൈ​​ന​​ല്‍ യോ​​ഗ്യ​​ത​​യ്ക്കാ​​യി കൊല്‍​​ക്ക​​ത്ത നൈ​​റ്റ് റൈ​​ഡേ​​ഴ്സും ഹൈ​​ദ​​രാ​​ബാ​​ദ് സ​​ണ്‍​റൈ​​സേ​​ഴ്സും ഇ​​ന്ന് രാ​​ത്രി ഏ​​ഴി​​ന് കോ​​ല്‍​​ക്ക​​ത്ത​​യി​​ല്‍ ഏ​​റ്റു​​മു​​ട്ടും.

പ്ലേ ​​ഓ​​ഫി​​ലെ എ​​ലി​​മി​​നേ​​റ്റ​​ര്‍ മ​​ത്സ​​ര​​ത്തി​​ല്‍ രാ​​ജ​​സ്ഥാ​​ന്‍ റോ​​യ​​ല്‍​​സി​​നെ 25 റ​​ണ്‍​സി​​നു കീ​​ഴ​​ട​​ക്കി​​യാ​​ണ് നൈ​​റ്റ് റൈ​​ഡേ​​ഴ്സ് എ​​ത്തി​​യി​​രി​​ക്കു​​ന്ന​​ത്. അ​​തേ​​സ​​മ​​യം, പ്ലേ ​​ഓ​​ഫ് ക്വാ​​ളി​​ഫ​​യ​​ര്‍ ഒ​​ന്നി​​ല്‍ ചെ​​ന്നൈ സൂ​​പ്പ​​ര്‍ കിം​​ഗ്സി​​നോ​​ട് ര​​ണ്ട് വി​​ക്ക​​റ്റി​​നു പ​​രാ​​ജ​​യ​​പ്പെ​​ട്ടാ​​ണ് ര​​ണ്ടാം ക്വാ​​ളി​​ഫ​​യ​​റി​​നാ​​യി ഹൈ​​ദ​​രാ​​ബാ​​ദ് ഇ​​ന്ന് ഇ​​റ​​ങ്ങു​​ന്ന​​ത്.

ലീ​​ഗ് റൗ​​ണ്ടി​​ല്‍ ഇ​​രു ടീ​​മു​​ക​​ളും ഏ​​റ്റു​​മു​​ട്ടി​​യ​​തി​​ല്‍ ഓ​​രോ ജ​​യം വീ​​തം സ്വ​​ന്ത​​മാ​​ക്കി. ആ​​ദ്യ മ​​ത്സ​​ര​​ത്തി​​ല്‍ സ​​ണ്‍​റൈ​​സേ​​ഴ്സ് ജ​​യി​​ച്ച​​പ്പോ​​ള്‍ ര​​ണ്ടാം മ​​ത്സ​​ര​​ത്തി​​ല്‍ നൈ​​റ്റ് റൈ​​ഡേ​​ഴ്സ് വെ​​ന്നി​​ക്കൊ​​ടി പാ​​റി​​ക്കു​​ക​​യാ​​യി​​രു​​ന്നു. 2017 സീ​​സ​​ണ്‍ പ്ലേ ​​ഓ​​ഫി​​ല്‍ ഇ​​രു​​വ​​രും എ​​ലി​​മി​​നേ​​റ്റ​​ര്‍ റൗ​​ണ്ടി​​ലാ​​യി​​രു​​ന്നു മു​​ഖാ​​മു​​ഖം എ​​ത്തി​​യ​​ത്. അ​​ന്ന് കോ​​ല്‍​​ക്ക​​ത്ത ഏ​​ഴ് വി​​ക്ക​​റ്റി​​നു ജ​​യി​​ച്ചു. അ​​തി​​ന്‍റെ പ​​ക​​രം​​വീ​​ട്ട​​ലും സ​​ണ്‍​റൈ​​സേ​​ഴ്സ് ഇ​​ത്ത​​വ​​ണ ല​​ക്ഷ്യം​​വ​​യ്ക്കു​​ന്നു.

ലീ​​ഗ് റൗ​​ണ്ടി​​ല്‍ തു​​ട​​ര്‍​​ച്ച​​യാ​​യ ആ​​റ് ജ​​യ​​ത്തി​​ലൂ​​ടെ ആ​​ദ്യം പ്ലേ ​​ഓ​​ഫ് യോ​​ഗ്യ​​ത ക​​ര​​സ്ഥ​​മാ​​ക്കി​​യ സം​​ഘ​​മാ​​ണ് സ​​ണ്‍​റൈ​​സേ​​ഴ്സ്. ലീ​​ഗ് റൗ​​ണ്ടി​​ല്‍ അ​​വ​​സാ​​നം ക​​ളി​​ച്ച മൂ​​ന്ന് ക​​ളി​​ക​​ളി​​ല്‍ ചെ​​ന്നൈ​​യോ​​ടും ബം​​ഗ​​ളൂ​​രു​​വി​​നോ​​ടും കോ​​ല്‍​​ക്ക​​ത്ത​​യോ​​ടും പ​​രാ​​ജ​​യ​​പ്പെ​​ട്ടു. തു​​ട​​ര്‍​​ന്ന് പ്ലേ ​​ഓ​​ഫി​​ല്‍ ചെ​​ന്നൈ​​ക്കു മു​​ന്നി​​ല്‍ വീ​​ണ്ടും നി​​ലം​​പൊ​​ത്തി. അ​​തോ​​ടെ തു​​ട​​ര്‍​​ച്ച​​യാ​​യ നാ​​ല് തോ​​ല്‍​​വി​​ക​​ള്‍! ഒ​​രു​​ഘ​​ട്ട​​ത്തി​​ല്‍ അ​​പ​​രാ​​ജി​​ത​​രാ​​യി മു​​ന്നേ​​റി​​യ സ​​ണ്‍​റൈ​​സേ​​ഴ്സിന്‍റെ കരുത്ത് ഇ​​പ്പോ​​ള്‍ ചോ​​ദ്യ​​ചി​​ഹ്ന​​മാ​​യി​​രി​​ക്കു​​ക​​യാ​​ണ്.

മ​​റു​​വ​​ശ​​ത്ത് കോ​​ല്‍​​ക്ക​​ത്ത ഇ​​ട​​റി​​യും പ​​ത​​റി​​യും ഉ​​യി​​ര്‍​​ത്തെ​​ണീ​​റ്റു​​മാ​​ണ് ക്വാ​​ളി​​ഫ​​യ​​ര്‍ ര​​ണ്ട് വ​​രെ എ​​ത്തി​​യി​​രി​​ക്കു​​ന്ന​​ത്. 15 മ​​ത്സ​​ര​​ങ്ങ​​ളി​​ല്‍​​നി​​ന്ന് 54.44 ശ​​രാ​​ശ​​രി​​യി​​ല്‍ 490 റ​​ണ്‍​സെ​​ടു​​ത്ത ക്യാ​​പ്റ്റ​​ന്‍ ദി​​നേ​​ശ് കാ​​ര്‍​​ത്തി​​ക്കാ​​ണ് നൈ​​റ്റ് റൈ​​ഡേ​​ഴ്സി​​ന്‍റെ ക​​രു​​ത്ത്. ഓ​​പ്പ​​ണ​​ര്‍ ക്രി​​സ് ലി​​നും (443 റ​​ണ്‍​സ്) റോ​​ബി​​ന്‍ ഉ​​ത്ത​​പ്പ​​യും (349 റ​​ണ്‍​സ്) സു​​നി​​ല്‍ ന​​രേ​​നും (331 റ​​ണ്‍​സ്) ആ്ര​​ന്ദേ റ​​സ​​ലും (313 റ​​ണ്‍​സ്) കോ​​ല്‍​​ക്ക​​ത്ത​​യു​​ടെ ബാ​​റ്റിം​​ഗ് ക​​രു​​ത്തു​​ക​​ളാ​​ണ്. ന​​രെ​​യ്ന്‍ (16 വി​​ക്ക​​റ്റ്), കു​​ല്‍​​ദീ​​പ് യാ​​ദ​​വ് (15 വി​​ക്ക​​റ്റ്), പീ​​യു​​ഷ് ചൗ​​ള (13 വി​​ക്ക​​റ്റ്), ആ്ര​​ന്ദേ റ​​സ​​ല്‍ (13 വി​​ക്ക​​റ്റ്) എ​​ന്നി​​വ​​ര്‍ കോ​​ല്‍​​ക്ക​​ത്ത​​യു​​ടെ ബൗ​​ളിം​​ഗ് ആ​​ക്ര​​മ​​ണം ന​​യി​​ക്കും. ന​​രേ​​നും റ​​സ​​ലു​​മാ​​ണ് കോ​​ല്‍​​ക്ക​​ത്ത​​യു​​ടെ തു​​റു​​പ്പ് ചീ​​ട്ടു​​ക​​ള്‍.

ക്യാ​​പ​​റ്റ​​ന്‍ കെ​​യ്ന്‍ വി​​ല്യം​​സ​​ണ്‍ (685 റ​​ണ്‍​സ്), ശി​​ഖ​​ര്‍ ധ​​വാ​​ന്‍ (437 റ​​ണ്‍​സ്), മ​​നീ​​ഷ് പാ​​ണ്ഡെ (284 റ​​ണ്‍​സ്) തു​​ട​​ങ്ങി​​യ​​വ​​രി​​ലാ​​ണ് സ​​ണ്‍​റൈ​​സേ​​ഴ്സി​​ന്‍റെ ബാ​​റ്റിം​​ഗ് പ്ര​​തീ​​ക്ഷ. ബൗ​​ളിം​​ഗി​​ല്‍ സി​​ദ്ധാ​​ര്‍​​ഥ് കൗ​​ള്‍ (19 വി​​ക്ക​​റ്റ്), റ​​ഷീ​​ദ് ഖാ​​ന്‍ (18 വി​​ക്ക​​റ്റ്), ഷ​​ക്കീ​​ബ് അ​​ല്‍ ഹ​​സ​​ന്‍ (13 വി​​ക്ക​​റ്റ്), സ​​ന്ദീ​​പ് ശ​​ര്‍​​മ (11 വി​​ക്ക​​റ്റ്), ഭു​​വ​​നേ​​ശ്വ​​ര്‍ കു​​മാ​​ര്‍ (ഒ​​ന്പ​​ത് വി​​ക്ക​​റ്റ്) എ​​ന്നി​​വ​​ര്‍ ഹൈ​​ദ​​രാ​​ബാ​​ദി​​ന്‍റെ ക​​രു​​ത്താ​​കും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here